โครงการ " สะสมไมล์ไปกับร้านเพื่อนนักปั่น "

Moderator: ชินโนะสุเกะ

โครงการ " สะสมไมล์ไปกับร้านเพื่อนนักปั่น "

โพสต์ โดย สันติ » 29 ต.ค. 2011, 16:47

ปั่นไปกับเรา ครบ 1,000 กม. รับเสื้อผู้พิชิตทันที

กติกามีดังนี้
1. ลงทะเบียนทุกวันเสาร์ เวลา 15:30 น. ณ ร้านเพื่อนนักปั่น (เส้นทางแล้วแต่ความเหมาะสมของแต่ละทริป)
2. ไม่มีการกำหนดระยะเวลาในการร่วมสนุก สามารถสะสมไมล์ได้ตลอดอายุ
3. ไม่มีการกำหนดประเภทของรถ สามารถเข้าร่วมได้ทุกชนิด เพียงแค่คุณปั่นไปกับเรา
4. ครบระยะทางที่กำหนด รับเสื้อผู้พิชิตทันที

สนใจเข้าร่วมกิจกรรม ติดต่อได้ที่ทางร้านครับ หรือติดตามข่าวสารจากกระทู้ได้ตลอดเวลา

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมโทร 039-328954

Re: โครงการ " สะสมไมล์ไปกับร้านเพื่อนนักปั่น "

โพสต์ โดย สันติ » 29 ต.ค. 2011, 16:57

โฉมหน้าผู้เข้าร่วมโครงการครับ
แนบไฟล์

Re: โครงการ " สะสมไมล์ไปกับร้านเพื่อนนักปั่น "

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 29 ต.ค. 2011, 19:22

มาจดเลขไมล์ยกเว้นลุงเล็กไม่ยอมจด
จดเลย52km
จ ง เ ป็ น ส ุ ข เ ป็ น ส ุ ข เ ถิ ด โ อ ม เ พี๊ ย ง

โพสต์ โดย apichat rb » 29 ต.ค. 2011, 19:25

ขี่กันเร็วไหมคับพี่ติ กลัวตามไม่ทัน :P :P

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 29 ต.ค. 2011, 19:25

ชุดนี้เจอกันหน่อยนะ...
รูปภาพ
จ ง เ ป็ น ส ุ ข เ ป็ น ส ุ ข เ ถิ ด โ อ ม เ พี๊ ย ง

โพสต์ โดย FINO » 29 ต.ค. 2011, 20:57

วันนี้วันแรก 77 กม.ครับ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย 555 พูดกี่ครั้งก็เหมือนเดิม

โพสต์ โดย เล็ก.จันทบุรี » 29 ต.ค. 2011, 21:25

ทุกวันเสาร์.....ยากเลยเรา...อ่อนมากด้วย

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก » 29 ต.ค. 2011, 21:33

ขอโทษนะครับกล้องอยู่ที่ผม แต่ๆๆๆๆๆผมลงไม่เป็นเดี๋ยวพรุ่งนี้ให้พี่รุจลงให้ดู ที่ไปบ่อเวฬุ สนุกดีได้ลองขึ้นเขาพวกพี่เค้ารอนะครับไม่ทิ้งกัน ปั่นแบบชิลๆๆ อาทิตย์หน้าไปปั่นกันนะครับ คนปั่นไม่แรงก็ไปได้นะครับ :D :D
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 29 ต.ค. 2011, 22:39

ขอไปด้วย.....
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต

โพสต์ โดย B&B » 29 ต.ค. 2011, 23:29

ใครอยากรู้เนินไหนความชันเท่าไหร่ เชิญครับ... :D :D :D

แสดงแผนที่ #" rel="nofollow" style="color:#0000FF;text-align:left">ทริปบ่อเวฬุ29-10-11 แบบเต็มจอ
"กยิราเจ กยิราเถนัง"

โพสต์ โดย FINO » 30 ต.ค. 2011, 07:52

[quote="เล็ก.จันทบุรี"]ชุดนี้เจอกันหน่อยนะ...
รูปภาพ[/quote
แก๊งเด็กแว้น
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย 555 พูดกี่ครั้งก็เหมือนเดิม

โพสต์ โดย สันติ » 30 ต.ค. 2011, 10:39

apichat rb เขียน:ขี่กันเร็วไหมคับพี่ติ กลัวตามไม่ทัน :P :P

ขี่ไม่เร็วคับ จะจอดพักกันเป็นจุดๆ เพื่อรอกลุ่มหลัง โครงการนี้ไม่ได้แข่งกับใครคับ แต่แข่งกับตัวเองคับ น้าอ๊อดสนใจลงทะเบียนได้แต่ต้องมาเจอกันที่หน้าร้านนะคับ ทุกวันเสาร์ :D :lol:
B&B เขียน:ใครอยากรู้เนินไหนความชันเท่าไหร่ เชิญครับ... :D :D :D

แสดงแผนที่ #" rel="nofollow" style="color:#0000FF;text-align:left">ทริปบ่อเวฬุ29-10-11 แบบเต็มจอ

กิตรรายละเอียดสุดยอด!! รูปทริปนี้เดี่ยวรอกล้องจากเสือรุจน์นะคับ

เล็ก.จันทบุรี เขียน:ทุกวันเสาร์.....ยากเลยเรา...อ่อนมากด้วย

น้าเล็กคับไปได้ทุกเสาร์ แข่งกับตัวเองคับ.... :lol: :lol:

เล็ก.จันทบุรี เขียน:ชุดนี้เจอกันหน่อยนะ...
รูปภาพ

เด็กแว๊นชุดนี้ ยังมีอนาคตอีกไกล แต่แก่ๆอย่างเราแค่นี้ก็พอแล้วคับ :lol: :lol:

กสิณ สาลี่ เขียน:ขอไปด้วย.....
ดาบคับรีบๆเลยนะคับ ใครสะสมก่อนได้พิชิต 1000 กิโลก่อนนะคับ ตอนนี้สมาชิกนำไปแล้ว 77 กม. แล้วนะครับ...