ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
หนึ่ง ร้านถูก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 098-9599596
team: GEMBURI TEAM
Bike: รถเหล็ก พักใหย่

Re: ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก »

ถ้าผมหายผมคงปั่นไม่ทันกลุ่มแล้วแน่ๆ
แอบหนีไปปั่นคนเดียวดีกว่า ขืนไปปั่นไส้แตกแน่นอน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Gemburi
Bike: Infinite Prime Team
ตำแหน่ง: Chanthaburi

โพสต์ โดย pong_41 »

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:ถ้าผมหายผมคงปั่นไม่ทันกลุ่มแล้วแน่ๆ
แอบหนีไปปั่นคนเดียวดีกว่า ขืนไปปั่นไส้แตกแน่นอน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ยิ่งหนียิ่งแตกหนักกว่าเดิมนะหนึ่ง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
EmEm
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CANNONDALE SUPER SIX HM 2011 , FELT FC 2014 - BONTRAGER AEOLUS D3 XXX TEAM RADIO SHACK,HED STINGER 4,5,6,HED JET 4,CORIMA AERO+,MAVIC ULTIMATE,NEW DURAACE C50,ENVE 65,VISION TC50,ZIPP 303,404

โพสต์ โดย EmEm »

เสือคนนี้บอกไม่ไหว...ช่วงนี้แรงงง กันละเกิน ขี่เสร็จปวดเมื่อยไปหมด เลยเซ็ทรถใหม่ซะหน่อย :lol:
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย EmEm เมื่อ 20 ม.ค. 2013, 22:09, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
CANNONDALE SUPER HM 2011 , FELT FC 2013 ,FELT FC 2014 - BONTRAGER AEOLUS D3 XXX TEAM RADIO SHACK,HED STINGER 4,5,6,HED JET 4,CORIMA AERO+,MAVIC ULTIMATE,NEW DURAACE C50,ENVE 65,VISION TC50,ZIPP 303,Zipp 404,REYNOLD SIXTY SIX,NOVATEC JETFLY
หนึ่ง ร้านถูก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 098-9599596
team: GEMBURI TEAM
Bike: รถเหล็ก พักใหย่

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก »

EmEm เขียน:เสือคนนี้บอกไม่ไหว...ช่วงนี้แรงงง กันละเกิน ขี่เสร็จปวดเมื่อยไปหมด เลยเซ็ทรถใหม่ซะหน่อย :lol:
รูปภาพ

คนเซ็ตเค้าเซ็ตดีจริงครับ ขี่แล้วไม่เมื่อย (นี่ไม่ใช่คนแรกนะครับ) ผมก็เซ็ตแล้วและอีกหลายคน
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

หนึ่ง ร้านถูก เขียน:
EmEm เขียน:เสือคนนี้บอกไม่ไหว...ช่วงนี้แรงงง กันละเกิน ขี่เสร็จปวดเมื่อยไปหมด เลยเซ็ทรถใหม่ซะหน่อย :lol:
รูปภาพ

คนเซ็ตเค้าเซ็ตดีจริงครับ ขี่แล้วไม่เมื่อย (นี่ไม่ใช่คนแรกนะครับ) ผมก็เซ็ตแล้วและอีกหลายคน

งานเข้า+++++++++++++++++++++++++++
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Gemburi
Bike: Infinite Prime Team
ตำแหน่ง: Chanthaburi

โพสต์ โดย pong_41 »

อย่ามองข้าม การเซ็ทรถนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

:P :P :P :P

อาทิตย์ สุขสันต์ วันนี้.......

ปั่นกัน สบายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

เสือ แดง มา ด้วย เสือ หนึ่ง Trek

ว้นนี้ จึง แรง เป็น พิเศษ.............

ขากลับ ครู ไมค์ ตามมา ว่า นึกว่า นัด 15.30

เรา ออก ก้ัน เร็ว พิเศษ 15.00

************ได้ กิน น้ำ ฝน **********อร่อย มาก********
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
golf blackspe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860921732
team: thamaiteam
Bike: spe-Giant-cervelo s2-s5แล้วก้อกลับมาใจแอนไปbmc กลับมาใจแอนอีก

โพสต์ โดย golf blackspe »

พรุ่งนี้ฝนอย่าตกนะคร้าบ ขอเถอะวันอังคาร :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

#มีคนถามว่า ... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

/////////////อาทิตย์ นี้ ท่าจอด 15.00 ล้อหมุน ปั๊มศักดิชัย ใช่ เปล่า////////
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

สมาชิก ลาป่วย www เงียบ+++++++++++
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

เมื่อวาน ไป กัน 6 เสือ ปอง วัฒน์ เต้ หมอ เอ็ม....

เสือ หนู ขลุง

เสือ เอ็ม แสดง พลัง ลาก แรง ยาว หลาย ช่วง ถึง ขลุง ......

สนุกมาก ๆ หนี ลม ท่าจอด ไป เจอลม ที่ ทาง ไป มะขาม

+เนิน หลาย ลูก

กลับ คอเขา สนุกสนาน.......
boonchai.nop
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863892993
team: เกาะโตนด/จันทบุรี
Bike: giant

โพสต์ โดย boonchai.nop »

รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
ฝากประชาสัมพันธ์ ข่าวชมรมจักรยานหน่อยครับ
รับแจ้งจากสมาคมกีฬาจังหวัดจันทบุรี นักจักรยานทั้งเยาวชน และบุคคลทั่วไป ทีต้องการร่วมคัดตัวเป็นตัวแทนของ จ.จันทบุรี เพื่อเข้าร่วมแข่งขันกีฬาแห่งชาติ จะต้องขึ้นทะเบียนเป็นนักกีฬาของจังหวัดจันทบุรี ( ในปีนี้ ) ภายในวันที่ 14 ก.พ. 56 หลักฐานที่ใช้
1. ถ้าเกิดใน จ.จันทบุรี ใช้ใบสูจิบัตร ( แต่ถ้าเกิดที่ จังหวัดอื่น ใช้ใบรับรองสถานศึกษา หรือใบรับรองจากเจ้าของสถานประกอบการ
ว่าทำงานใน จ.จันทบุรี )
2. สำเนาบัตรประชาชน
3. สำเนาทะบียนบ้าน
4. รูปถ่าย เตรียมไว้ 6 รูป
5. กรอกใบคำขอมีบัตร

หากมีข้อสงสัยก็สอบถามผมได้ตลอดเวลานะครับ โทร 086-3892993 และฝากช่วยแจ้งข่าวต่อๆกันไปด้วยนะครับ ค่าขึ้ทะเบียน ฟรีครับ
golf blackspe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860921732
team: thamaiteam
Bike: spe-Giant-cervelo s2-s5แล้วก้อกลับมาใจแอนไปbmc กลับมาใจแอนอีก

โพสต์ โดย golf blackspe »

เตรียมพบกับ แชมป์สองสเตจ ทัว ออฟโอมาน ปีเตอร์ซาเยิ้ม แห่งท่าใหม่นะคร้าบ
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

#มีคนถามว่า ... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

,,,,,,,,,,,,,,Evo. Liquigas$$$$$$$$$$$$$@@@@@@&&&&&&&
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

ป่าแดง เมื่อวาน ปั่น เข้าหนองบัว เห็น Orbea ขาว

มอง หา คนปั่น........

เสือ F นั่นเอง................

ยังแรง ไม่ตก ...............

ต้อนรับ กลับทีม................. :P :P :P :P :P
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”