สนุกสนานกับเสาร์สนุก

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

สนุกสนานกับเสาร์สนุก

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 10 มิ.ย. 2011, 00:30

เสาร์ นี้ เชิญ ร่วมปั่น กัน
กับ ทีม เสาร์ สนุก
ล้อหมุน ศักดิชัย 1 15.30 น....
ไป ท่าจอด
มี สมาชิก จาก ขลุง มารอ ที่ แยกพลิ้ว......แล้วปั่น ไปด้วยกัน.......
มี จุด รอ กลุ่ม 5 จุด ..... (กรณี ที่ หลุดจาก กลุ่มใหญ่....เมื่อถึงจุดรอ... เมื่อ มาครบ จึงจะ ปั่น ไป ต่อ...)......
1. ไฟแดง แยก พลิ้ว
2. ไฟแดง แยก ขลุง
3. u turn สะพาน ท่าจอด
ขากลับ จัน
4. ไฟแดงแยกขลุง
พัก กินน้ำที่ 7-11
5. ไฟแดงแยก พลิ้ว
จาก ไฟแดง แยก พลิ้้ว กลับจันท์....
ใครแรงเหลือ ก็ ระเบิด Heart Rate>>>> ได้ เลย ครับ!!!!!!!!!!!!

.......เชิญ .......ครับ.....
แก้ไขล่าสุดโดย DOCTORCHAN เมื่อ 20 มิ.ย. 2011, 14:32, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย

Re: เสาร์ นี้ ชวนปั่น อีกแล้ว

โพสต์ โดย หนูRB only » 10 มิ.ย. 2011, 06:48

รับทราบครับคุณหมอ พรุ่งนี้พบกันนะครับสมาชิกเสาร์สนุก :D :D :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย B&B » 10 มิ.ย. 2011, 21:03

สวัสดีครับคุณหมอ ขอฟิตอีกสัก1เดือนนะครับ.. :D
"กยิราเจ กยิราเถนัง"

โพสต์ โดย หนูRB only » 11 มิ.ย. 2011, 19:44

ทริปกลุ่มเสาร์สนุกอาทิตย์นี้เสร็จสิ้นแล้วนะครับ มีสมาชิกมาร่วมสนุกราวๆ20คัน พอดีกลุ่มเสือภูเขาที่ขลุงอีก7-8คันนึกว่าเราไม่ได้มาเลยล่วงหน้าไปก่อน(ที่จริงแล้วรถยางรั่วเลยมาช้าไปนิสสสนึง) ไม่งั้นคงจะเยอะมากเลยล่ะครับ เดี๋ยวรูปภาพจะลงให้ชมต่อนะครับ คืนนี้ขอตัวพาเพื่อนผมเสือข่วยไปหาอะไรกินก่อนนะคร๊าบบบ กลับมาหิวกันซานเลย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย หนูRB only เมื่อ 12 มิ.ย. 2011, 14:45, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 11 มิ.ย. 2011, 20:32

รายงาน การปั่น.....
เริ่ม จาก ปั๊มศักดิช้ย 1
สมาชิก ......ใหม่ .......
แนบไฟล์
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย

โพสต์ โดย madone49 » 12 มิ.ย. 2011, 08:45

:) :) เก็บภาพจาก มาโดนเน่ ;)
แนบไฟล์
ช่วงนี้หยุดรอเพราะสมาชิกยางรั่ว
หล่อจิงๆ
สู้ สู้
สบายอยู่แล้ว
ผมก็เต็มที่

โพสต์ โดย หนูRB only » 12 มิ.ย. 2011, 10:18

ขอบคุณภาพสวยๆครับเสือมง I-Phone4นี่ภาพชัดดีจัง อิอิ :D :D :D

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 16:21

ชมภาพสมาชิกต่อ
แนบไฟล์
เสือยิ่ง ออก จาก ปั๊ม ก็ ยิง เดี่ยว
เสือ ปุ๋ย กับ Dogma
เริ่มตั้ง ความเร็ว
เสือมง ขาแรง
เสือปอง ลาก ขบวน
ปั่น แรง จน ยางแตก

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 16:26

ความเร็ว กำลัง ขี้น
แนบไฟล์
เสือ รุจน์ คอย ดู stage 2
เริ่ม ตั้งขบวน แล้ว
ลาก โดย เสือปอง
ตามด้วย เสือมง
เสือ วัตร BMC

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 16:36

สนุกขึ้น เรื่อยๆๆๆ
จุด Sprint แรก 400 เมตร ก่อนถึง แยก ขลุง
เสือ มง ยิง ไป ก่อน 50 เมตร
เสือ ปองยิง นำ ไป ความเร็ว 50
พา เอา ผึ้ง แตก ฝูง
เสืิอ หนู เสือ รุจน์ เสือ ต่างๆ....
ไล่ กัน ....
อยู่ ๆๆ เสือ ปอง ก็ ชลอ ความเร็ว เหมือน Petacchi ผ่อน แรง ใน Giro ให้ เพื่อน เข้่าเส้น อิอิ...
แนบไฟล์
ถึง แยก พลิ้ว
เสือ รุจน์ กำลัง จะ ยืน โยก หนี ...
ต้อง ผ่อน...
ทักทาย ตาม ธรรมเนียม นักปั่น
เืสือ หนู กับ เสือ ข่อย
มาต้อนรับ...
เริ่ม ตั้ง ความเร็ว ใหม่....
จุด sprint แรก 400 เมตร ก่อน ถึง
แยก ขลุง
เสือ ปอง นำ แล้ว ยก ให้ เพื่อน เข้า เส้น...

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 16:39

จาก แยก ขลุง ไป ท่าจอด
ไม่ สามารถตาม ถ่าย ภาพ ได้
เพราะ ยิง กัน กระจาย
โดย เฉพาะ เสือ หนู เสือ ปอง เสือ รุจน์ เสือ มง
ยิงทิ้ง กลุ่มใหญ่ 50 กม./ชม. เข้า จุด sprint ท่าจอด
แล้ว รอ กลุ่ม ใหญ่.......
แนบไฟล์

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 17:00

มาดู ภาพ สดๆ....

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 12 มิ.ย. 2011, 17:02

ขอบคุณ เืสือ ปุ๋ย เลี้ยง น้ำ สมาชิก
เสาร์ หน้า พบ ก้ัน ใหม่........

โพสต์ โดย หนูRB only » 13 มิ.ย. 2011, 11:51

ขอเก็บภาพสนุกสนานในวันเสาร์มาฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ :mrgreen:
ชุดหมอบจากที่จันท์มากันแว้วววว ดูเสือยิ่งอิดโรยไม่รู้ว่าเมื่อคืนนี้ไปทำอะไรมา :o :o :o ส่วนท่านประธานชมรมจันทนิมิตก็มาร่วมสนุกกับกลุ่มเสาร์สนุกด้วยครับ :o
รูปภาพ

เสือปองได้ข่าวว่าเมื่อคืนไปฉลองวันเกิดของเสี่ยเอกมา วันนี้ก็ไม่พลาดทริปครับ :mrgreen:
รูปภาพ