♫♪♫♪♫♪ คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪

Moderator: ชินโนะสุเกะ

♫♪♫♪♫♪ คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪

โพสต์ โดย Title_11RD » 04 ธ.ค. 2010, 00:00

รูปภาพ
สวัสดีทุกๆท่านครับ
ขออนุญาต พ่อ แม่ พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อาและทุกๆท่านนะครับ
เปิดห้องให้นักปั่นชาวคมบางและทุกๆท่านได้เข้ามาพูดคุยกันนะครับ

"ผมเติ้ลครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ"

รูปภาพ

แล้วผมจะเข้ามาทักทายทุกท่านบ่อยๆครับ
ฝากประชาสัมพันธ์งานวันพ่อของวัดคมบางด้วยครับ
มีกิจกรรมมากมายครับ บรรยายไม่ถูกต้องมาชมเองกับตาครับ
_"เงินซื้ออะไรได้หลายๆอย่าง"_
............."แต่"............
"เงินก็ซื้ออะไรหลายๆอย่างไม่ได้"
♫♪♫♪♫♪คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪
♫♪♫♪♫♪..ซ้ ปั่..♫♪♫♪♫♪
♫♪♫♪ลุยฝนกับเสือตราด♫♪♫♪

Re: ♫♪♫♪♫♪ คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี » 04 ธ.ค. 2010, 00:20

สุดยอดเลย...คมและบางจริงๆ
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา

Re: ♫♪♫♪♫♪ คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪

โพสต์ โดย หนูRB only » 04 ธ.ค. 2010, 00:24

โอ้ววว...เสือเติ้ลเข้ามาตั้งห้องด้วยตัวเองเลยเหรอครับ นอนดึกจังหรือว่าตัวเล็กกวนครับ :lol: :lol:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย เสือ เป้ » 04 ธ.ค. 2010, 14:06

ยินดีด้วยครับ บ้านเกิดผมก็คลองนารายณ์ติดกับคมบางเลยครับ :mrgreen:
เสือโรงเหล็ก viewtopic.php?f=53&t=247470
ห้องสับถังคนจนครับ viewtopic.php?f=70&t=537231&p=8932315#p8932315

โพสต์ โดย กบducati » 04 ธ.ค. 2010, 15:36

เข้ามาเยี่ยมห้อง เสือเติ้ลและพี่ๆคมบางครับ สวัสดีทุกคนครับ :D

โพสต์ โดย kanit » 04 ธ.ค. 2010, 17:58

ขอรายงานตัว (วันนี้นักปั่นคมบางออกมาปั่นกันไม่มาก)

โพสต์ โดย หนูRB only » 04 ธ.ค. 2010, 20:00

วันนี้ผมปั่นเข้าไปในเขาไม้แก้ว เห็นมีนักปั่นสวนทางเข้ามาหลายคันเลยครับ ไม่ทราบว่าใช่กลุ่มคมบางหรือเปล่าครับ :mrgreen: :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย kanit » 04 ธ.ค. 2010, 20:43

วันนี้มีช่างนง..ขี่ไปรอบเขาประมาณ 3 คนเท่านั้น

โพสต์ โดย kanit » 05 ธ.ค. 2010, 20:09

เติ้ลมีก้ามเบรค xt ปีเก่าหรือเปล่า

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี » 06 ธ.ค. 2010, 09:30

เพื่อนๆผมไปช่วยงานที่วัดคมบางมาด้วยนะครับ
รูปภาพ รูปภาพ
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา

โพสต์ โดย MADONE » 06 ธ.ค. 2010, 14:56

..พี่ผู้นี้..แล มาตเข้มแว่นดำ ..ใครหนอ...
แนบไฟล์
IMG_0265 copy.jpg

โพสต์ โดย MADONE » 06 ธ.ค. 2010, 14:58

..นึกไว้จ่าถึง..ขลุง..เหมือนกันคราฟ :) :)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย MADONE » 06 ธ.ค. 2010, 15:00

.. ;) ;) มุ่งมั่น..ซะงั้น...คุณพี่..
แนบไฟล์

โพสต์ โดย MADONE » 06 ธ.ค. 2010, 15:04

;) ;) ไว้เสาร์หน้าพอกัน..ขอกำศึกใหญ่ทางแหลมสิงห์ก่อนนะคราฟ..พี่ๆ ว่างๆจะโพรสให้คับ..ขอเก็บกิจกรรมต่างๆก่อน
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Title_11RD » 06 ธ.ค. 2010, 22:22

สวัสดีทุกๆท่านครับต้องขออภัยครับเปิดบ้านคมบางเสร็จแล้วหนีลงไปประจวบฯครับ

รูปภาพ

เพิ่งกลับมาถึงครับ วันนี้ตอนกลับเลยเพชรบุรีมาสวนกับกลุ่มเสือหมอบกลุมใหญ่เลยครับ
เห็นแล้วอยากปั่นไกลๆบ้างจังเลยครับ

เล็ก จันทบุรี เขียน:สุดยอดเลย...คมและบางจริงๆ

ขอบคุณมากครับน้าเล็ก เมื่อไรจะได้ปั่นกับน้าเล็กอีกครับ คิดถึงครับ :P
ขอบคุณรูปที่งานวัดคมบางด้วยครับน้าเล็ก :P

หนูRB only เขียน:โอ้ววว...เสือเติ้ลเข้ามาตั้งห้องด้วยตัวเองเลยเหรอครับ นอนดึกจังหรือว่าตัวเล็กกวนครับ :lol: :lol:

ลูกสาวไม่ได้กวนครับพี่หนู เปิดบ้านเสร็จก็เปิดลงไปประจวบฯเลยครับ :D

เสือ เป้ เขียน:ยินดีด้วยครับ บ้านเกิดผมก็คลองนารายณ์ติดกับคมบางเลยครับ :mrgreen:

ดีครับเสือเป้หนุ่มร่างใหญ่แรงดีไม่มีตก :P

กบducati เขียน:เข้ามาเยี่ยมห้อง เสือเติ้ลและพี่ๆคมบางครับ สวัสดีทุกคนครับ :D

ขอบคุณครับน้ากบเจอน้ากบที่ไรผมเหนื่อยทุกทีเลยครับ แต่เต็มใจครับน้า

kanit เขียน:เติ้ลมีก้ามเบรค xt ปีเก่าหรือเปล่า

อุปกรณ์ขอหลังไมล์ครับ ฮิฮิๆๆ

ขอบคุณรูปสวยๆจากเสือมงด้วยนะครับ :D
_"เงินซื้ออะไรได้หลายๆอย่าง"_
............."แต่"............
"เงินก็ซื้ออะไรหลายๆอย่างไม่ได้"
♫♪♫♪♫♪คุยสนุกสนานนักจักรยาน คมบาง และทุกๆท่าน ♫♪♫♪♫♪
♫♪♫♪♫♪..ซ้ ปั่..♫♪♫♪♫♪
♫♪♫♪ลุยฝนกับเสือตราด♫♪♫♪