ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลเมืองจันทนิมิต

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลเมืองจันทนิมิต

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 17 ก.ย. 2013, 19:58

++ป้ายแดง++ เขียน:ลองดูครับดาบ ของมันดีผมปั่นดีขึ้น เวลาปั่นรอบขาเสมอๆ มันจะช่วยเราไม่กินแรง และรอบควงขาไม่ตก ผมว่าดีนะ ดาบลองดู ล่ำจะขายซื้อเลย

ล้อเค้าดีจริงๆๆๆๆๆๆๆ แต่จะให้ดีกว่านี้ต้องเอาไมล์วัดความเร็วออกด้วย :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลเมืองจันทนิมิต

โพสต์ โดย wellcome » 18 ก.ย. 2013, 11:46

:o :D :lol: :mrgreen: :mrgreen:
จับฉ่าย 09 เขียน:
++ป้ายแดง++ เขียน:ลองดูครับดาบ ของมันดีผมปั่นดีขึ้น เวลาปั่นรอบขาเสมอๆ มันจะช่วยเราไม่กินแรง และรอบควงขาไม่ตก ผมว่าดีนะ ดาบลองดู ล่ำจะขายซื้อเลย

ล้อเค้าดีจริงๆๆๆๆๆๆๆ แต่จะให้ดีกว่านี้ต้องเอาไมล์วัดความเร็วออกด้วย :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Wellcome

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 19 ก.ย. 2013, 10:25

ช่วงนี้คงได้พักกันยาวครับหวังว่าวันจันทร์อาจจะได้ปั่นครับ :x :x :x :x :x
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 19 ก.ย. 2013, 21:17

เช้าวันอาทิตย์นี้ Car Free Day ถ้าน้องฝนไม่มาเยือนพบกันนะครับสมาชิกอัศวินสีส้ม"ชมรมเทศบาลเมืองจันทนิมิต"ช่วยกันหน่อยแต่ไม่ต่อนะครับเสร็จสินภารกิจบ้านใครบ้านมันหรือจะไปหาอะไรทานกันแบบเช้าๆก็ 0 นะขอรับ :P :P :P :P :P แล้วพบกันครับ ;) ;) ;) ;) ;)

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 03 ต.ค. 2013, 08:07

เย็นนี้ฝนไม่ตกเจอกันครับเพื่อนๆ ป่าแดง :lol: :lol: :lol:
สุขภาพดีหาซื้อไม่ได้นะครับ อยากได้ ต้องออกกำลังกายเอง
++ อู่ รัตน์ ++ จันทนิมิต ++

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 04 ต.ค. 2013, 09:02

ฝนตกทุกวัน หยุดปั่นก่อนครับเพื่อนๆ วันอาทิตย์ หมดฝนตกเจอกันครับเจ้าหลาว แหลมสิงห์ สุขุมวิท จันทนิมิต ไปกันไหมครับ เพื่อนๆ :lol: :lol: :lol:
สุขภาพดีหาซื้อไม่ได้นะครับ อยากได้ ต้องออกกำลังกายเอง

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 06 ต.ค. 2013, 21:13

ไม่ได้เข้ามานานยังอยู่ครับยังไม่ได้ไปไหน สมาชิกอย่าเล่นแตj line อย่างเดียวมาคุยกันช่องนี้บ้าง
....
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 07 ต.ค. 2013, 11:18

วันนี้ ฝนก็ตกอีก ถ้าเย็นนี้ฝนหยุดให้ก็จะได้ออกปั่นกัน แล้วเจอกันครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 08 ต.ค. 2013, 10:01

ฝนหยุดแล้วเย็นนี้เจอกัน ไปไหนดีครับ เจอกันที่เก่าเวลาเดิม :lol: :lol: :lol: :mrgreen:

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 08 ต.ค. 2013, 20:36

วันพุธไปขลุงกันครับเพื่อนๆ เจอกันโลตัส จันทนิมิต 16.30น.ล้อหมุน เบาๆเสือภูเขาก็ไปได้ครับ :lol: :lol: :lol:
รักเธอประเทศไทย

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 12 ต.ค. 2013, 07:57

สวัสดียามเช้าสมาชิกอัศวินสีส้มวันนี้มีโปรแกรมไปไหนกันครับจะขอตามไปด้วยคนแต่อย่าแรงนักนะครับเพราะไปอยู่ทางโน้นไม่ได้ออกปั่นเลยน้ำท้วมงานเยอะด้วยกลับเข้าที่พักมืดทุกวันยังไงแจ้งข่าวกันบ้างนะจะได้เตรียมตัวเตรียมใจ (โดนทิ้งแน่ๆ)แล้วเจอกันตอนเย็นนะครับ ;) ;) ;) ;) ;)

โพสต์ โดย peenoil505 » 13 ต.ค. 2013, 20:00

:D :D วันนี้ลุงน้อยมีโอกาสติดกลุ่มไปวัดเขาสุกิมตามได้แป้ปเดียวหาย ใจมันอยากไปน่ะ ขากลับมาโผล่เอาห้วยสะท้อน 24กม.ถึงจัน มืดครับถึงบ้าน

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 14 ต.ค. 2013, 14:14

ลุงน้อยสุดยอดแล้ว ใจสู้ตลอด :) :) :)

โพสต์ โดย peenoil505 » 14 ต.ค. 2013, 19:10

:lol: :lol: :lol: ถ้าหมดแรงปั่นก็คงค้องรบกวนเฮียรัตน์แน่เอาใส่รถกลับจัน รอดครับ ขอบคุณเฮียรัตน์ครับที่ไปส่ง อ้ออย่าลืมลงรูปลุงน้อยด้วยครับ

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 14 ต.ค. 2013, 21:25

ลงในเฟสบุคแล้วรูปอยู่ในโทรศัพท์ ในนี้ลงไม่ได้ อิอิๆ