ปั่นไปบ่นไป สไตล์เพื่อนนักปั่น

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

ปั่นไปบ่นไป สไตล์เพื่อนนักปั่น

โพสต์ โดย jackthe2ipper » 26 ส.ค. 2010, 22:46

ใครมีอะไรอยากระบายเกี่ยวกับการออกไปปั่นประจำวัน ก็เข้ามาระบายได้นะครับ หรือว่าจะมีรูปมาลงตอนปั่นยิ่งดีเลยนะครับ กระทู้นี้มีไว้เพื่อทุกคนไม่แบ่งชนชั้น พูดคุยเทคนิคการปั่น แนะนำทางปั่นเพิ่มเติม ลงรูปกิจกรรมรายวัน ขอให้สนุกกับการปั่นทุกคนนะครับ
จักรยานที่ดีที่สุด อาจไม่ใช่จักรยานที่แพงที่สุด แต่ต้องเป็นจักรยานเหมาะสมกับเรา ถึงจะเป็นจักรยานที่ดีที่สุด

Re: ปั่นไปบ่นไป สไตล์เพื่อนนักปั่น

โพสต์ โดย jackthe2ipper » 26 ส.ค. 2010, 23:01

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
วันนี้ไปกันมากมาย หลังจากที่อัดอั่นกันมาหลายวัน
จักรยานที่ดีที่สุด อาจไม่ใช่จักรยานที่แพงที่สุด แต่ต้องเป็นจักรยานเหมาะสมกับเรา ถึงจะเป็นจักรยานที่ดีที่สุด

Re: ปั่นไปบ่นไป สไตล์เพื่อนนักปั่น

โพสต์ โดย หนูRB only » 26 ส.ค. 2010, 23:08

วันนี้ไปปั่นที่ไหนกันมาครับแจ๊ค :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย pong_41 » 26 ส.ค. 2010, 23:10

หนูRB only เขียน:วันนี้ไปปั่นที่ไหนกันมาครับแจ๊ค :mrgreen:

วันนี้ไปป่าแดงมาครับ มันส์มากๆ

โพสต์ โดย jackthe2ipper » 26 ส.ค. 2010, 23:11

วันนี้ไปปั่นป่าแดงมาครับ มันส์มาก ๆ รถเยอะมาก ๆ เหนื่อยใจแทบขาดวันนี้ :) :)

โพสต์ โดย หนูRB only » 26 ส.ค. 2010, 23:15

ว้าวววว...รถเยอะด้วยน่าปั่นจังเลยครับ แต่ว่าพี่ยังไม่หายเลย ถ้าหายแล้วไปแจมด้วยได้มั้ยครับ :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย pong_41 » 26 ส.ค. 2010, 23:15

หนูRB only เขียน:ว้าวววว...รถเยอะด้วยน่าปั่นจังเลยครับ แต่ว่าพี่ยังไม่หายเลย ถ้าหายแล้วไปแจมด้วยได้มั้ยครับ :mrgreen:

ได้เลยคับ

โพสต์ โดย jackthe2ipper » 26 ส.ค. 2010, 23:20

pong_41 เขียน:
หนูRB only เขียน:ว้าวววว...รถเยอะด้วยน่าปั่นจังเลยครับ แต่ว่าพี่ยังไม่หายเลย ถ้าหายแล้วไปแจมด้วยได้มั้ยครับ :mrgreen:

ได้เลยคับ

รูปภาพ
ได้เลยพี่ มาปั่นกันเยอะ ๆ ครับ มีทั้งเสือหอบ เสือหลบ เสือสุ้ม เสือดีด เสือถึก สนุกสนานมาก

โพสต์ โดย หนูRB only » 26 ส.ค. 2010, 23:26

ขอบคุณครับ รับทราบครับผม :mrgreen:

โพสต์ โดย pong_41 » 27 ส.ค. 2010, 08:58

เสื้อส้มนี่ทีมการไฟฟ้าหรือเพื่อนนักปั่นกันแน่ครับ.....5555+

โพสต์ โดย thaitay77 » 27 ส.ค. 2010, 12:52

pong_41 เขียน:เสื้อส้มนี่ทีมการไฟฟ้าหรือเพื่อนนักปั่นกันแน่ครับ.....5555+

สงสัยทีมนี้การไฟฟ้าเป็นสปอนเซอร์ ร่วมกะเพื่อนนักปั่นแน่ แรงทั้งทีม มีแรงมาก แรงน้อย แรงเหลือ แร๊งๆๆ ร๋อผมด้วยนะ :lol:
ชีวิตยังไม่สิ้นก็คงต้องดิ้นกันต่อไป

โพสต์ โดย thaitay77 » 27 ส.ค. 2010, 12:56

วันนี้ปั่นไหนกันครับ แจ้งด้วย หรือ พักดื่มแอลกันดี อิอิ :lol:
ชีวิตยังไม่สิ้นก็คงต้องดิ้นกันต่อไป

โพสต์ โดย สันติ » 27 ส.ค. 2010, 14:14

วันนี้พัก1วันพรุ่งนี้เขาลูกช้างเจอหน้าร้าน15.00นะครับสนใจสำรองที่นั่งได้ครับรถออก15.15น.

โพสต์ โดย สันติ » 27 ส.ค. 2010, 15:23

พรุ่งนี้ไปเขาลูกช้างนะครับ ใครสนใจจะไปเจอกันที่ร้านเพื่อนนักปั่น

เวลา 15.00น. ไปกันเยอะนะครับ

โพสต์ โดย thaitay77 » 27 ส.ค. 2010, 21:17

สันติ เขียน:พรุ่งนี้ไปเขาลูกช้างนะครับ ใครสนใจจะไปเจอกันที่ร้านเพื่อนนักปั่น

เวลา 15.00น. ไปกันเยอะนะครับ

ถ้าไปรอด้วยป่ะ :lol: