ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

Moderator: ชินโนะสุเกะ, ชินโนะสุเกะ

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย kongcrazy » 15 ต.ค. 2011, 14:56

รูปภาพ
ฝากระวังไอ่3คันนี้ด้วยนะคับ
THAMAI TEAM

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย pong_41 » 15 ต.ค. 2011, 15:04

kongcrazy เขียน:รูปภาพ

:shock: :shock: :shock:

โพสต์ โดย JEK » 15 ต.ค. 2011, 18:58

pong_41 เขียน:

เห็นรถแล้ว!!! คิดอย่างเดียว จะตามไปดีมั้ยตู!!! :oops: :D :D

โพสต์ โดย kongcrazy » 15 ต.ค. 2011, 19:51

JEK เขียน:

เห็นรถแล้ว!!! คิดอย่างเดียว จะตามไปดีมั้ยตู!!! :oops: :D :D

:lol: :lol: :lol:
THAMAI TEAM

โพสต์ โดย tumthamai » 17 ต.ค. 2011, 12:11

JEK เขียน:

ตามไปดูด้วยกันมันส์กระจาย :lol:
แต่เอ๊ะขาดเสือปองอีกคันนะ อ๋ออยู่ข้างหน้าสามคันนี้อีกแน่ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย JEK » 18 ต.ค. 2011, 10:36

สรุปแล้ว อยู่หน้าก็ไม่ได้ อยู่หลังก็ม่ายไหว อยู่บ้านดิก่าเรา555 :lol: :lol: :D

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 18 ต.ค. 2011, 15:25

JEK เขียน:สรุปแล้ว อยู่หน้าก็ไม่ได้ อยู่หลังก็ม่ายไหว อยู่บ้านดิก่าเรา555 :lol: :lol: :D

ได้ข่าวว่าหันไปเล่น Surf ด้วย แว่วๆมาเอาทุกอย่างเลยนะน้า JEK ยังไงวันนี้ออกปั่นรอลุงด้วยนะลุงตามไม่ค่อยทัน
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย JEK » 19 ต.ค. 2011, 12:05

จับฉ่าย 09 เขียน:
JEK เขียน:สรุปแล้ว อยู่หน้าก็ไม่ได้ อยู่หลังก็ม่ายไหว อยู่บ้านดิก่าเรา555 :lol: :lol: :D

ได้ข่าวว่าหันไปเล่น Surf ด้วย แว่วๆมาเอาทุกอย่างเลยนะน้า JEK ยังไงวันนี้ออกปั่นรอลุงด้วยนะลุงตามไม่ค่อยทัน

มีแรงก็เล่นกันไปเนอะ น้าโส เล่นจนเมียไล่ไปนอนกับของเล่นแล้วคับ 555 :D :D :lol:

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 19 ต.ค. 2011, 20:34

รถใครกันวิศิษ บอกเพื่อนๆ ด้วย
แนบไฟล์
DSC03062 (Medium).JPG
รักเธอประเทศไทย

โพสต์ โดย kongcrazy » 20 ต.ค. 2011, 15:28

++ป้ายแดง++ เขียน:รถใครกันวิศิษ บอกเพื่อนๆ ด้วย

ขาดหว๋อไปอย่างนึง เหมือนรถตำรวจเลย :lol:
THAMAI TEAM

โพสต์ โดย หนูRB only » 20 ต.ค. 2011, 20:12

ฝากเฟรมไว้ก่อนนะครับ ตัวเต็มยังไม่ได้ประกอบเลย ติดช่วงน้ำท่วมครับ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย หนูRB only » 20 ต.ค. 2011, 20:17

ตัวเต็มวัยของ Fabian Cancellaraครับ :mrgreen:
รูปภาพ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 27 ต.ค. 2011, 19:03

เฟรมผมถึงเมืองไทยแล้วครับแต่ยังไม่รู้ว่าจะให้เราไปเอาเมื่อไหร่ :?: :?: :?: :?: :?:
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย pong_41 » 27 ต.ค. 2011, 22:38

อยากเห็นแล้วครับน้า รีบๆไปเอานะเดี๋ยวมันจะลอยไปกับน้ำท่วม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: