ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 26 ส.ค. 2011, 15:05

จานโรเตอร์ มาแล้ว ของใครมาเอาด่วน ๆ :lol: :lol: :lol: ผมไม่ได้ขายนะครับเพื่อนๆฝากซื้อ :lol: :lol: :mrgreen:
แนบไฟล์
DSC01625 (Medium).JPG
รักเธอประเทศไทย

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย หนูRB only » 26 ส.ค. 2011, 20:31

ส่วนอันนี้เป็นขาจานแอโร่ พร้อมใบแอโร่สำหรับรถTTของผมเองครับ มาพร้อมลายใหม่ สวยงามมากเลย :D
รูปภาพ

รูปภาพ

ใส่แล้วจะเป็นแบบนี้ครับ :mrgreen:
รูปภาพ

รูปภาพ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย pong_41 » 26 ส.ค. 2011, 21:12

มีรถสวยๆเพิ่มมาอีก 1 คันแล้วครับ เจ้าของไม่ประสงค์ออกนาม :D :D :D
แนบไฟล์
หล่อมั้ยคร้าบบบบบบ
เจ้าตัวนี้ราคาค่าตัว 5 หลักเลยทีเดียว

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 27 ส.ค. 2011, 15:34

หนูRB only เขียน:คันนี้อยู่ที่ขลุงครับ เหลืออะไหล่อีกนิดหน่อยครับ :D :D :D
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ถ้าไม่มีใครตัดหน้าผมจะเอามาเป็นเพื่อนคันนี้ครับน้าหนู
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 27 ส.ค. 2011, 17:36

รูปล้อคุณล่ำได้แล้วครับ สุดสวยราคาเบาๆๆๆๆๆ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
สุขภาพดีหาซื้อไม่ได้นะครับ อยากได้ ต้องออกกำลังกายเอง
++ อู่ รัตน์ ++ จันทนิมิต ++

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 27 ส.ค. 2011, 19:22

เสี่ยรัตน์เอาไว้จัดให้หน่อยนะท่านเอาแบบมีมอเตอร์ด้วย...จะได้ออกแรงน้อยหน่อย.. :lol:
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต

โพสต์ โดย หนูRB only » 27 ส.ค. 2011, 20:54

จับฉ่าย 09 เขียน:
หนูRB only เขียน:คันนี้อยู่ที่ขลุงครับ เหลืออะไหล่อีกนิดหน่อยครับ :D :D :D
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ถ้าไม่มีใครตัดหน้าผมจะเอามาเป็นเพื่อนคันนี้ครับน้าหนู

จัดเลยครับน้าดาบ เชียร์เลยครับ :D
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 27 ส.ค. 2011, 22:03

นัดไว้วันอังคารจะไปดูตัวเป็นๆที่ กทม.ถ้าลดได้อีกนิดหน่อยหิ้วกลับจันท์แน่นอน(น้าหนูช่วยลุ้นราคาให้หน่อย)
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย หนูRB only » 27 ส.ค. 2011, 22:33

จับฉ่าย 09 เขียน:นัดไว้วันอังคารจะไปดูตัวเป็นๆที่ กทม.ถ้าลดได้อีกนิดหน่อยหิ้วกลับจันท์แน่นอน(น้าหนูช่วยลุ้นราคาให้หน่อย)

เดี๋ยวตามลุ้นครับว่าฟ้าครามคันนี้จะมาจันท์อ๊ะป่าวววครับน้าดาบ :mrgreen:

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 29 ส.ค. 2011, 15:24

ถ้าไซร์50 ผมเอาไปแล้ว ราคาโดนใจได้เลยของดีราคาเบาๆ

โพสต์ โดย กสิณ สาลี่ » 05 ก.ย. 2011, 22:02

โชว์แต่รถและชุดขับเคลื่อนส่วนที่ใช้ในการขับเคลื่อนไม่พูดถึงกันเลย แบบว่าเรื่องยางที่ใช้ในการขับเคลื่อนอย่างยางงัดขอบพับใช้อะไรดีหรือยางฮาร์ฟใช้อะไรแบบนั้นนะครับ......ช่วยแนะนำหน่อยผู้ที่มีความรู้เรื่องยาง
กระทำการด้วยปัญญา รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต

โพสต์ โดย หนูRB only » 08 ก.ย. 2011, 22:28

ฝากMadone6.9ssl Livestrong unityไว้ซักคันนะครับ ลวดลายสวยงามมากกกกก :o :shock: :o
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 16 ก.ย. 2011, 14:04

รูปสวย ได้กล้องมาใหม่ลองถ่ายดูครับ เพื่อนๆ
รูปภาพ

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 26 ก.ย. 2011, 14:23

อยากจะโชว์มั่งแต่ยังไม่กล้า :? :? :? :? :?

โพสต์ โดย หนูRB only » 26 ก.ย. 2011, 14:42

จับฉ่าย 09 เขียน:อยากจะโชว์มั่งแต่ยังไม่กล้า :? :? :? :? :?

รอชมอยู่นะครับน้าดาบ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: