สอบถามเส้นทาง แกลง-จันทบุรี

Moderator: ชินโนะสุเกะ

สอบถามเส้นทาง แกลง-จันทบุรี

โพสต์ โดย SingburiLP » 03 ก.ค. 2014, 22:53

จากแกลงไปจันทบุรี แบบไม่วิ่งบนสุขุมวิทหรือวิ่งให้น้อยที่สุด

มีเส้นทางแบบนั้นมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ
:D

Re: สอบถามเส้นทาง แกลง-จันทบุรี

โพสต์ โดย ติ๊ด ชุมสาย » 04 ก.ค. 2014, 04:18

บูรพาชลทิต
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
(ติ๊ด ระยอง)

Re: สอบถามเส้นทาง แกลง-จันทบุรี

โพสต์ โดย SingburiLP » 04 ก.ค. 2014, 11:44

superPP เขียน:บูรพาชลทิต

โพสต์ โดย โบ้ พีเชีย » 16 ก.ค. 2014, 12:29

SingburiLP เขียน:
superPP เขียน:บูรพาชลทิต

เริ่มจากอนุสาวรีย์สุนทรภู่ ถนนบูรพาชลทิต กม.0 ครับ ข้ามสะพานประแสร์สิน-สะพานพังราด -จะมาถึงทะลุเส้นออกคุ้งวิมานครับ จะป้ายบอกตลอดทางครับถนนบูรพาชลทิต