27 กรกฎาคม 2557 ขอเชิญร่วมแข่งขัน จักรยานเสือภูเขาเก็บคะแนนภายในจังหวัดนครศรีธรรมราช สนามที่ 3 คลองจันดี

Moderator: Ligor007

Re: 27 กรกฎาคม 2557 ขอเชิญร่วมแข่งขัน จักรยานเสือภูเขาเก็บคะแนนภายในจังหวัดนครศรีธรรมราช สนามที่ 3 คลองจันดี

โพสต์ โดย NaiNooM จันดี_003 » 28 มิ.ย. 2014, 15:44

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้กับเรา fs.Chandee นะครับ... เราจะพยายามทำให้ดีและสมบูรณ์ที่สุดครับ

@ พี่อ๊ออด KBANK น้องๆ มีอะไรให้ช่วยเยอะเลยครับ ^^ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

รูปด้านล่าง..ฝากถึงทีมสมุยครับ...
แนบไฟล์
2014-06-25 10.37.02.jpg

Re: 27 กรกฎาคม 2557 ขอเชิญร่วมแข่งขัน จักรยานเสือภูเขาเก็บคะแนนภายในจังหวัดนครศรีธรรมราช สนามที่ 3 คลองจันดี

โพสต์ โดย NaiNooM จันดี_003 » 29 มิ.ย. 2014, 20:45

สนาม 3 คลองจันดี พร้อมให้ซ้อม ทดสอบความมันส์กันแล้วคร้าบบบบบ ติดแอโร่ในสนามเสร็จแล้ว...

...fs.จันดี...รับประกันความมันส์... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย NaiNooM จันดี_003 » 12 ก.ค. 2014, 10:58

ก่อนอื่นต้องขออภัยพี่น้องชาวเสือทุกท่านที่มาลองสนาม3 คลองจันดี เมื่อวานนี้ เนื่องจากว่า 2-3 วันที่ผ่านมา ในเขตตลาดจันดีมีฝนตกและลมแรง ทำให้ป้ายแอโร่ และ เทปที่ผูกเอาไว้ เกิดความเสียหายคลาดเคลื่อน อีกทั้งบางจุดได้มีต้นไม้ใหญ่ล้มขวางเส้นทาง ไม่สามรถแก้ไขได้ทันท่วงที ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย วันนี้ทีมงานได้เริ่มเข้าไปแก้ไขเส้นทาง และป้าย - เทป ให้กลับมาอยู่ในสภาพที่สมบูรณ์ พร้อมใช้งานอีกครั้ง เพื่อที่ให้พี่น้องสามรถใช้ฝึกซ้อมได้เต็มรูปแบบในวันอาทิตย์นี้ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าสนาม3 ของเราจะนำพาความสนุกมาสู่พี่น้องชาวเสือทุกท่าน

จากใจ
fs.chandee

โพสต์ โดย NaiNooM จันดี_003 » 12 ก.ค. 2014, 18:36

แก้ไข ซ่อมแซม เพิ่มเติม ป้าย เคลื่อนย้ายต้นไม้ เสร็จแล้วครับ... พรุ่งนี้พีร้อมต้อนรับพี่น้องชาวเสือทุกท่านนนน... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย เสือsakkaset » 15 ก.ค. 2014, 10:25

สุดยอด สนาม อีกแล้วครับ..
เพื่อสุขภาพ เพื่อมิตรภาพ เพื่อสิ่งแวดล้อม และเพื่อการแข่งขันบางโอกาส