เริ่มต้นเปิดทริปเดือนกรกฎาคมที่ฟาร์มอ.มณี

Moderator: Ligor007

Re: เริ่มต้นเปิดทริปเดือนกรกฎาคมที่ฟาร์มอ.มณี

โพสต์ โดย Ligor008 » 18 ก.ค. 2009, 13:49

สรุปอย่างนี้ ดีใหม เพื่อเอาใจ บังหลีม ของเรา เรากินอาหารเช้าเอาเปรียบท่านบ่อยครั้ง พรุ่งนี้ พวกเราปั่นไปกินอาหารเช้าที่ นี่อีกครั้ง(ร้านอาหารอิสลาม) เลยบ้านผมไป 5 กม โค้งต้นยางใหญ่ เพื่อรอเพื่อน ๆ ไปปลูกต้นไม้ที่ น้ำตกแม่เศรษฐี อยากให้ทุกท่านช่วยสรุปด้วยครับ เพราะ คุณเล็กเสือเมืองคอน เชิญมานะครับ

Re: เริ่มต้นเปิดทริปเดือนกรกฎาคมที่ฟาร์มอ.มณี

โพสต์ โดย smart » 18 ก.ค. 2009, 14:27

Ligor008 เขียน:สรุปอย่างนี้ ดีใหม เพื่อเอาใจ บังหลีม ของเรา เรากินอาหารเช้าเอาเปรียบท่านบ่อยครั้ง พรุ่งนี้ พวกเราปั่นไปกินอาหารเช้าที่ นี่อีกครั้ง(ร้านอาหารอิสลาม) เลยบ้านผมไป 5 กม โค้งต้นยางใหญ่ เพื่อรอเพื่อน ๆ ไปปลูกต้นไม้ที่ น้ำตกแม่เศรษฐี อยากให้ทุกท่านช่วยสรุปด้วยครับ เพราะ คุณเล็กเสือเมืองคอน เชิญมานะครับ

:D แล้วไม่ปั่นมาวิ่งเล่นๆๆๆแถวปากพนังหรือ ชาวลิกอร์ ขาแรงทั้งหลายๆๆๆ ฮิฮิฮิ :lol: :lol:

โพสต์ โดย สมพร » 18 ก.ค. 2009, 21:20

วันอาทิตย์19/7/52ไปปลูกต้นไม้กับเสือเล็ก ล้อหมุนตี5หน้าโอเชี่ยน :roll:

โพสต์ โดย Ligor007 » 23 ก.ค. 2009, 23:43

ฝากให้ Ligor006 ครับ viewtopic.php?f=54&t=70007&start=30 เป็นรูปเส้นทางที่ใช้แข่งขันเสือหมอบครับ :mrgreen:
จักรยานคู่ใจปั่นไปได้ตามที่ใจต้องการ    

โพสต์ โดย Ligor007 » 23 ก.ค. 2009, 23:44

ส่วนแผนที่เส้นทางการแข่งโพสขอไปแล้วครับ ไม่นานคงได้ชม
จักรยานคู่ใจปั่นไปได้ตามที่ใจต้องการ    

โพสต์ โดย LIGOR 006 » 24 ก.ค. 2009, 11:19

ขอบคุณครับ ligor007 ...ว่าแต่อาทิตย์นี้เอาไงกันดีสมาชิก ligor จะไปจันดี หรือว่าไปงานแต่งลูกลุงพจน์ที่ทวินโลตัส หรือจะไปงานแต่งที่บ้านลุงพจน์ที่สระแก้วตอนเย็นวันเสาร์.....เอาไงกันดีหว่า..... :D :D :D :D

โพสต์ โดย เสือตัวสุดท้าย » 24 ก.ค. 2009, 18:45

LIGOR 006 เขียน:ขอบคุณครับ ligor007 ...ว่าแต่อาทิตย์นี้เอาไงกันดีสมาชิก ligor จะไปจันดี หรือว่าไปงานแต่งลูกลุงพจน์ที่ทวินโลตัส หรือจะไปงานแต่งที่บ้านลุงพจน์ที่สระแก้วตอนเย็นวันเสาร์.....เอาไงกันดีหว่า..... :D :D :D :D

วันนี้ได้โทรหาลุงสุพจน์แล้วครับ แกมีความตั้งใจที่จะชวนสมาชิกไปกันที่ ทวินโลตัสนะครับเชิญแขกไม่กี่คน โดยเฉพาะชมรมจักรยาน เห็นบอกว่าถ้าไม่ไปงานคงเหี่ยวเฉาแน่เลย ขอช่วยไปกันที่โลตัสดีกว่านะครับ
ชีวิตก็เปรียบเสมือนจักรยาน ถ้า จะให้มันสนุก ก็ ต้องรู้จักถีบ ไปเที่ยวกันกับพวกเรา ท่าศาลาทีม ครับ
viewtopic.php?f=103&t=197368&start=0
viewtopic.php?f=103&t=138333
viewtopic.php?f=57&t=205616

โพสต์ โดย Ligor007 » 26 ก.ค. 2009, 19:30

วันนี้มีสมาชิคบางท่านได้ไปแข่งที่สนามละอาย อำเภอฉวาง หลายคนก็ไม่ประสพความสำเร็จเนื่องจากซ้อมน้อยไปหน่อย แต่หลายคนก็ได้ถ้วยรางวัลติดมือมาด้วย หนึ่งในนั้นคือ Laly ครับ ได้อันอับที่ 4 ในรุ่น 50ปีขึ้นไปประเภท A ที่จริงสนามนี้เส้นทางของถนัดเลย แต่สงสัยจะไม่ได้ซ้อมเส้นทางจริงเลยไม่ชำนาณเส้นทางเท่าใหร่ :mrgreen:

โพสต์ โดย Ligor007 » 26 ก.ค. 2009, 19:40

เดี๋ยวคืนนี้ถ้ายังมีแรงจะลงภาพบางส่วนให้ชมกันครับ

โพสต์ โดย Ligor007 » 26 ก.ค. 2009, 20:04

รูปภาพ

รูปภาพ

ดูกันไปปพลางๆละกันครับ พรุ่งนี้ค่อยต่อยก2 :lol:

โพสต์ โดย Ligor007 » 27 ก.ค. 2009, 21:54

http://cgi.ebay.com/Brand-New-Full-Carb ... 286.c0.m14

รูปภาพ

ราคาไม่ถึง2หมื่น Full-Carbon ซะด้วยสิถ้ามีคนหิ้วมาให้ก็แจ่มมากเลยครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย LIGOR 006 » 28 ก.ค. 2009, 08:13

สนใจเหรอครับ007ไม่ยากเลยลองปรึกษา คุณพี่3vหรือ อ.มณี ดูช่วงนี้เห็นใช้บริการใน ebay บ่อยรับรองไม่พลาดแน่จะได้มีหมอบมาเพิ่มอีก :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Ligor007 » 28 ก.ค. 2009, 08:59

มีคนรับจัดการให้เค้าคิดค่าขนส่งอย่างเดียว 8000 ไม่รวมค่าบริการนะครับ ราคาเลยพุ่งไป2หมื่นกลางๆทันที ถ้ามีใครจัดการให้ได้ราคาไม่เกิน2หมื่นก็น่าสนใจครับ ประกอบใว้ปั่นขำๆก็ยังได้เลย :lol:

โพสต์ โดย LIGOR 006 » 28 ก.ค. 2009, 12:30

อาทิตย์นี้ไปไหนกันดีครับสมาชิกligor ใครอยากไปไหนลองเสนอกันมาเลยครับจะได้นัดกันล่วงหน้าหลายวันหน่อยไม่งั้นเดี๋ยวสมาชิกขี้รั่วหายไปอีก :lol: :lol: :lol: :lol: