นครศรีธรรมราช Dirt / Street โชว์รถหน่อยจร้า

Moderator: Ligor007

Re: นครศรีธรรมราช Dirt / Street โชว์รถหน่อยจร้า

โพสต์ โดย try it again » 05 เม.ย. 2013, 22:00

twenty-four only(not20not26)

Re: นครศรีธรรมราช Dirt / Street โชว์รถหน่อยจร้า

โพสต์ โดย ธรรมโชติ » 05 เม.ย. 2013, 22:02

ผมสนใจอยากเล่นด้วยอ่ะครับ อยากทราบว่ารถราคาประมาณเท่าไรขอเป็น dirt mtb นะครับ :) ขอบคุณครับ
ชีวิตนี้ได้ Down เร็วๆไร้ลิมิต กับ Jump สูงๆๆ ก็พอใจแล้วกับจักรยาน

โพสต์ โดย peangpim » 10 เม.ย. 2013, 19:44

กำลังจะปล่อยอยู่พอดีครับ สนใจรึเปล่า
เฟรม และ อะไหล่ Dartmoor ทุกชิ้น ยกเว้นโช๊ค ที่ยังเป็นเสือภูเขาอยู่ ^^
มีแรงก็โดด หมดแรงก็ปั่น มันเรื่องของฉัน จะปั่น จะโดด

โพสต์ โดย peangpim » 10 เม.ย. 2013, 19:49

ตัวนี้ครับ

รูปภาพ
มีแรงก็โดด หมดแรงก็ปั่น มันเรื่องของฉัน จะปั่น จะโดด

โพสต์ โดย try it again » 11 เม.ย. 2013, 21:38

:mrgreen: โดดได้ โดดดี

โพสต์ โดย try it again » 11 เม.ย. 2013, 21:51

เสือภูเขา +mtbก็เล่นได้ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย nikonji13 » 14 เม.ย. 2013, 23:26

เล่นกันแถวไหนหรือครับ เพื่อจะเข้าไปหาบ้าง ผมเล่นอยู่หัวไทรคนเดียว (เพิ่งฝึก street trial bike) อยากหาพวก

โพสต์ โดย peangpim » 23 เม.ย. 2013, 01:32

แอบอยู่สวนโศกครับ ถ้าเป็นไทรอัล ล่ะก็ลองคุยกะพี่ที่โพสคลิปข้างบนดูคร้าบ ^^

โพสต์ โดย OhnFreerider » 06 พ.ค. 2013, 00:45

ฝากหน่อยนะครับ :mrgreen:
รถหนึงคันระเบิดด้วยครับ และ อะหลั่ยเพียบ NS Bike DMR Haro Eastern Dartmoor ตามลิ้งเลยครับ
viewtopic.php?f=3&t=694043

รูปภาพ

รูปภาพ
ใครจะมาขี่เชียงใหม่บอกนะคร้าบบบ
หาของ dirt/down คลิกเลย
http://www.facebook.com/profile.php?id= ... &sk=photos

โพสต์ โดย nikonji13 » 04 ก.ค. 2013, 12:55

เล่นกันกี่โมงถึงกี่โมงครับ เพราะวันก่อนไปหาไม่เจอใคร วันนั้นผม ผมไปวันจันทร์ ประมาร์ ทุ่มหนึ่ง
เล่นคนเดียวแล้งเหงาครับ

อยู่หัวไทรครับ

โพสต์ โดย try it again » 07 ก.ค. 2013, 10:19

:D [size=ช่วงนี้ขาโดดเป็นโรคภูมิแพ้ครับ(ฝน)ที่มาประจำก็คุณเต้(peangpim)5โมงกว่าๆก็มาแล้ว150][/size]

โพสต์ โดย nikonji13 » 23 ก.ค. 2013, 14:05

อยู่กันทุกวันไหม๊ครับ กลัวเข้าไปแล้วไม่เจอ วันก่อนก็เข้าไปอีกแต่ไม่เจออีก

โพสต์ โดย peangpim » 14 ส.ค. 2013, 21:08

ไม่ทุกวันครับ พักหลังไม่ว่างกันเยอะ
ที่เล่นที่หัดก็ไม่ตายตัว แต่ส่วนใหญ่จะเป็นที่สวนศรีธรรมโศก ตรงลานพระ ตรงเนินหญ้า ด้านหลังลานโอท๊อป ใต้อาคารที่จอดรถติดกับสนามเทนนิส สวนสัตว์เก่า ไม่ตายตัวครับ
แต่ผมหลักใหญ่จะอยู่ ด้านหลังลานโอท๊อปครับ หลังๆจะเป็นนั่งตากลมซะมากกว่าเล่นครับ :mrgreen: :mrgreen: แนวนี้คนน้อย เล่นเพื่อสนองความอยาก ไม่ได้เล่นเอาเทริน์โปรครับ ..เจอทักได้ครับ ไม่หยิ่ง โสด ไม่ค่อยมีตังค์ :lol: :lol:
รูปภาพ