SURLY Long Haul Trucker ที่เมืองคอน

ผู้ดูแล: Ligor007

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช
ที่อยู่ 74/41 ถ.อ้อมค่าย ต.ท่าวัง อ.เมือง นครศรีธรรมราช 80000
โทร 089-8663343 คุณวิชาญ
โทร 081-4763322 คุณสุวาส ฐิตินันท์ ประธานชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช
louis04
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-24245566
team: จังหวัดนครศรีธรรมราช
Bike: louis garneau

Re: SURLY Long Haul Trucker ที่เมืองคอน

โพสต์ โดย louis04 »

...จะมีโอกาส "บ้างมั๊ยเนี่ย" ???...
...ชื่นชม...อยากทำ...อยากร่วม...
...ปั่นไกล...แบบเบิร์ดๆ...
...สักครั้ง...หนึ่งในชีวิต...
...ก่อนที่จะไม่มีแรงปั่น..."ไกล"...
เสือสามคัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9681635
team: ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช(กฟภ)

Re: SURLY Long Haul Trucker ที่เมืองคอน

โพสต์ โดย เสือสามคัน »

louis04 เขียน:...จะมีโอกาส "บ้างมั๊ยเนี่ย" ???...มีแน่นอนครับ
...ชื่นชม...อยากทำ...อยากร่วม...ได้ร่วมแน่เช่นกัน
...ปั่นไกล...แบบเบิร์ดๆ...
...สักครั้ง...หนึ่งในชีวิต...
...ก่อนที่จะไม่มีแรงปั่น..."ไกล"...
ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี.. สบายครับท่าน..
การปั่นจักรยาน คือการปฏิบัติธรรม
รูปประจำตัวสมาชิก
foresthang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-7687291
team: เพียง๒ล้อกับ๑ใจก็ไปได้
Bike: Surly LHT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย foresthang »

เสือสามคัน เขียน:
louis04 เขียน:...จะมีโอกาส "บ้างมั๊ยเนี่ย" ???...มีแน่นอนครับ
...ชื่นชม...อยากทำ...อยากร่วม...ได้ร่วมแน่เช่นกัน
...ปั่นไกล...แบบเบิร์ดๆ... ถ้าปั่นใกล้ได้ ก็ปั่นไกลได้เช่นกัน
...สักครั้ง...หนึ่งในชีวิต... หาจังหวะดีๆ ..โอกาสมีแน่ครับ
ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี.. สบายครับท่าน..
แหะๆๆ...เข้ามาเสริมพี่เสือสามคันด้วยคน :lol:
louis04
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-24245566
team: จังหวัดนครศรีธรรมราช
Bike: louis garneau

โพสต์ โดย louis04 »

...บทความดีๆ สำหรับทุกท่านที่จิตฝันอยากปั่นทัวริ่ง
...ไปในจินตนาการอันบรรเจิด
...อาจได้ปั่น หรือ ไม่ได้ทำดังฝัน
...ก็น่าจะเป็นเรื่องเรียนรู้ ประยุกต์ กับการใช้จักรยาน
...ไม่มากก็น้อย...เครดิต จาก M&M

...คุณ forestrang หายไปใหน แวะเข้ามาแจมมั่งนะครับ...

...ท่าน "เสือสามคัน" ปลีกวิเวก อยู่แถวใหนครับ :D :D :D

...♫♫♫♫ ประกอบทัวริ่งไปซิ่งหนาวนี้ ♫♫♫♫