ปั่น กิน เที่ยว Nong Nang Club

Moderator: Ligor007

Re: ขอเปิดตัว Nong Nang Club เป็นทีม น้องใหม่

โพสต์ โดย chin chanchum » 27 พ.ค. 2010, 19:09

วันอาทิตย์ที่ 30/5/53 ไปน้ำตกอ้ายเขียวครับ เจอกันที่เก่าเวลาเดิม...(แต่วันใหม่ครับ)

ลุงจินต์คนลานกาสนใจที่จะปั่นไปน้ำตกคุณเขียวด้วย ถ้าได้ไปจะไปรอที่สามแยกบ้านตาล ที่ว่าถ้าได้ไปคือตอนเย็นวันเสาร์ต้องไปงานแต่งงานลูกสาวของพรรคพวกที่ทุ่งสง ถ้าได้กลับมาเร็วก็มีแรงถ้ากลับช้าก็หมดแรง แต่จะพยายามเพราะอยากปั่นเข้ากลุ่มกับเขาบ้าง ปั้นเดี่ยวมาสามปีแล้ว..ชักเบื่อๆ
คนลานกา..อากาศดี

Re: ขอเปิดตัว Nong Nang Club เป็นทีม น้องใหม่

โพสต์ โดย arm539aII » 29 พ.ค. 2010, 08:56

chin chanchum เขียน:วันอาทิตย์ที่ 30/5/53 ไปน้ำตกอ้ายเขียวครับ เจอกันที่เก่าเวลาเดิม...(แต่วันใหม่ครับ)

ลุงจินต์คนลานกาสนใจที่จะปั่นไปน้ำตกคุณเขียวด้วย ถ้าได้ไปจะไปรอที่สามแยกบ้านตาล ที่ว่าถ้าได้ไปคือตอนเย็นวันเสาร์ต้องไปงานแต่งงานลูกสาวของพรรคพวกที่ทุ่งสง ถ้าได้กลับมาเร็วก็มีแรงถ้ากลับช้าก็หมดแรง แต่จะพยายามเพราะอยากปั่นเข้ากลุ่มกับเขาบ้าง ปั้นเดี่ยวมาสามปีแล้ว..ชักเบื่อๆ

วันอาทิตย์ที่ 30/5/53 ไปน้ำตกอ้ายเขียวครับ เจอกันที่หน้าปั้มน้ำมัน ปตท หัวอิฐ 5.30 น ลุงจินต์เจอกันที่บ้านตาลก็ได้ ประมาณ 6.00 น
ปั่นชนะคนอื่น หรือจะสู่ปั่นชนะใจตัวเอง

โพสต์ โดย chin chanchum » 29 พ.ค. 2010, 11:26

รับทราบครับคุณ arm539aII วันนี้ตอนเช้ามืดก็ไปซ้อมขึ้นเขาธงแล้วขึ้นไปบนแหนบมาแล้ว พรุ่งนี้คงไปได้..ขอบคุณ จากลุงจินต์คนลานกาอากาศดี

โพสต์ โดย dang nakhon » 29 พ.ค. 2010, 15:12

:arrow: ทริบ ในถุ้ง ท่าศาลา น๊องแน๊ง 22/05/2010 :ugeek:

รูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพ
☺☺☺..ความสุขอยู่ในใจของเรา...ค้นหามันให้เจอ..☺☺☺

โพสต์ โดย sunyalux » 29 พ.ค. 2010, 15:52

ดีครับ..ถ้ามีโอกาสจะขอไปด้วยครับน่าสนุก..ฮิๆ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย chin chanchum » 30 พ.ค. 2010, 11:49

เช้ามืดวันนี้ไปรอพบทีม Nong Nang Club ที่สามแยกบ้านตาล ได้ปั่นไปกับกลุ่ม(ผู้ใหญ่)เขาด้วย ก็สนุกดีมากๆเลยเพราะได้ปั่นรอบขาเร็วๆเพื่อรักษาความเร็วให้คงที่ ผิดกับปั่นคนเดียวอยากจะหยุดก็หยุด อยากจะไปก็ไป ขอบคุณคุณdang nakhon ด้วย แต่เสียดายที่ไม่ได้อาบน้ำที่น้ำตก มีภาระกิจต้องไปส่งหลานๆกลับหอพัก ขากลับแวะบ้านพี่พิมลพร้อมกับทีมคุณพี่สัม ขอบคุณน้ำเย็นๆกับกล้วยเล็บมือนางสิบกว่าหวี ดีใจที่ได้พบน้องๆหลานๆในชมรมจักรยาน ปั่นวันนี้ประทับใจมากๆ ถ้าเป็นรถยนต์ก็เรียกว่าได้เร่งความเร็วล้างเขม่าท่อไอเสียออกเสียบ้าง ได้ระยะทางไป - กลับ 70 กิโลพอดี ดีใจที่ได้พบคุณพี่สัมจริงๆเสียที หลังจากได้พบแต่ในnetมานาน ปั่นประเภทขาแรงจริงๆผมเองต้องปั่นตามหลัง(ภาษารถเขาว่าดูดใช่ไหม)ตลอดเลย วันหลังคุณพี่ไปไหนผมขอดูดไปด้วย ขอบคุณคุณเซ่งที่เป็นหัวลากตลอด เหมาะแล้วที่เป็น 1 ในทีมไตรกีฬาของชมรม ...ขอบคุณทุกคนที่ได้ปั่นด้วยกันในวันนี้...จากลุงจินต์คนลานกาอากาศดี

โพสต์ โดย BIG.JOY » 30 พ.ค. 2010, 15:17

ผมก็ดีใจครับ ที่ได้เจอตัว ลุงเป็น .. :mrgreen: คงได้พบกันอีกนะครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย arm539aII » 30 พ.ค. 2010, 15:19

สนุกมากครับ แต่ขากลับจะแยกย้ายกลับครับ กลุ่มผมขากลับแวะกินข้าวที่ราชภัฎ ที่บ้านประมาณ 11.20 น รูปสวยๆๆรอหน่อยครับ
ปั่นชนะคนอื่น หรือจะสู่ปั่นชนะใจตัวเอง

โพสต์ โดย sunyalux » 30 พ.ค. 2010, 16:35

chin chanchum เขียน:เช้ามืดวันนี้ไปรอพบทีม Nong Nang Club ที่สามแยกบ้านตาล ได้ปั่นไปกับกลุ่ม(ผู้ใหญ่)เขาด้วย ก็สนุกดีมากๆเลยเพราะได้ปั่นรอบขาเร็วๆเพื่อรักษาความเร็วให้คงที่ ผิดกับปั่นคนเดียวอยากจะหยุดก็หยุด อยากจะไปก็ไป ขอบคุณคุณdang nakhon ด้วย แต่เสียดายที่ไม่ได้อาบน้ำที่น้ำตก มีภาระกิจต้องไปส่งหลานๆกลับหอพัก ขากลับแวะบ้านพี่พิมลพร้อมกับทีมคุณพี่สัม ขอบคุณน้ำเย็นๆกับกล้วยเล็บมือนางสิบกว่าหวี ดีใจที่ได้พบน้องๆหลานๆในชมรมจักรยาน ปั่นวันนี้ประทับใจมากๆ ถ้าเป็นรถยนต์ก็เรียกว่าได้เร่งความเร็วล้างเขม่าท่อไอเสียออกเสียบ้าง ได้ระยะทางไป - กลับ 70 กิโลพอดี ดีใจที่ได้พบคุณพี่สัมจริงๆเสียที หลังจากได้พบแต่ในnetมานาน ปั่นประเภทขาแรงจริงๆผมเองต้องปั่นตามหลัง(ภาษารถเขาว่าดูดใช่ไหม)ตลอดเลย วันหลังคุณพี่ไปไหนผมขอดูดไปด้วย ขอบคุณคุณเซ่งที่เป็นหัวลากตลอด เหมาะแล้วที่เป็น 1 ในทีมไตรกีฬาของชมรม ...ขอบคุณทุกคนที่ได้ปั่นด้วยกันในวันนี้...จากลุงจินต์คนลานกาอากาศดี

พี่จินต์ครับถูกแล้วครับ1ในไตรกีฬาคนอึดคือคุณเซ้งครับ เป็นหัวลากแค่นี้จิ๊บๆเพราะที่แท้เขาคือ IRON MANครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย เสืออัด&เสือฝน » 30 พ.ค. 2010, 19:47

:lol: :lol: เนียนมากๆๆ55555
ถ้าหากไม่เริ่มออกเดินทาง ก็ไม่มีวันได้ค้นพบ

โพสต์ โดย arm539aII » 30 พ.ค. 2010, 20:41

สุดยอดเลยพี่ต้อ :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Ligor005 » 31 พ.ค. 2010, 15:41

arm539aII เขียน:สุดยอดเลยพี่ต้อ :lol: :lol: :lol: :lol:

เสือต้อมีของดีอีกมากมายที่ยังไม่ได้โชว์ ที่โชว์มาแล้วแค่จิ๊บฯฯ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Ligor008 » 31 พ.ค. 2010, 23:18

Ligor005 เขียน:
arm539aII เขียน:สุดยอดเลยพี่ต้อ :lol: :lol: :lol: :lol:

เสือต้อมีของดีอีกมากมายที่ยังไม่ได้โชว์ ที่โชว์มาแล้วแค่จิ๊บฯฯ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

แล้วที่เหนือหวานี้ อะไรล่าวนิ ลงเขาศูนย์ไม่เอานะ ของเก่าหลายปีแล้ว ลงคูน้ำเสาธงกะของเก่า...... แล้วอะไรล่าว...หรือว่า...... :o :o :o