อยากทราบว่ามีทริปช่วงวันแม่บ้างเปล่าครับือยากไปแจมด้วยครับ

Moderator: Ligor007

อยากทราบว่ามีทริปช่วงวันแม่บ้างเปล่าครับือยากไปแจมด้วยครับ

โพสต์ โดย canskate » 21 ก.ค. 2014, 13:52

คือวันแม่ผมจะกลับบ้าน แต่จะเอาจักรกลับไปปั่นเลยอยากมีกลุ่มปั่นทางไกลอ่ะครับ ใครไปปั่นไหนชวนด้วยน่ะครับ บ้านอยู่จันดี

Re: อยากทราบว่ามีทริปช่วงวันแม่บ้างเปล่าครับือยากไปแจมด้วยครับ

โพสต์ โดย ching » 23 ก.ค. 2014, 20:47

ใหม่..จันดี เขียน::D :D :D

:lol:
รักสุขภาพก้าวไกล ใส่ใจปั่นจักรยาน NABON TEAM

Re: อยากทราบว่ามีทริปช่วงวันแม่บ้างเปล่าครับือยากไปแจมด้วยครับ

โพสต์ โดย สมพร » 26 ก.ค. 2014, 20:01

ชวนปั่น กับโครงการ" บ้านพ่อสู่อ้อมกอดแม่ 12สิงหาคม 2557 @ ปากพนัง" รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบ