ห้องเสวนาชมรม

Moderator: เสือเทคนิค

Re: ห้องเสวนาชมรม

โพสต์ โดย Soo-T » 30 ส.ค. 2013, 16:00

เมือ่ไหร่จะได้ไปลองรถใหม่
อ.เทพ แกได้รถใหม่ แกจะไปลองกันอาทิตย์นี้

โพสต์ โดย หมู Civilman » 31 ส.ค. 2013, 10:30

รถเสร็จแล้ว แต่ยังไม่ได้รับรถ ยังส่งมาไม่ถึง แต่อาทิตย์นี้ผมก็ไม่ว่างอยู่ดี
ต้องเตรียมตัวและข้าวของเพื่อจะไปทำงานที่หัวหิน เดินทางไปหัวหินวันจันทร์ที่2นี่แล้วครับ

โพสต์ โดย giant_tiger » 02 ก.ย. 2013, 09:15

หมู Civilman เขียน:รถเสร็จแล้ว แต่ยังไม่ได้รับรถ ยังส่งมาไม่ถึง แต่อาทิตย์นี้ผมก็ไม่ว่างอยู่ดี
ต้องเตรียมตัวและข้าวของเพื่อจะไปทำงานที่หัวหิน เดินทางไปหัวหินวันจันทร์ที่2นี่แล้วครับ

ก็นัดกันไปลองรถใหม่ อ.เทพ ที่หัวหินเลยดิ

โพสต์ โดย Soo-T » 03 ก.ย. 2013, 19:21

giant_tiger เขียน:
หมู Civilman เขียน:รถเสร็จแล้ว แต่ยังไม่ได้รับรถ ยังส่งมาไม่ถึง แต่อาทิตย์นี้ผมก็ไม่ว่างอยู่ดี

ก็นัดกันไปลองรถใหม่ อ.เทพ ที่หัวหินเลยดิ

ok krab

โพสต์ โดย หมู Civilman » 04 ก.ย. 2013, 15:24

Soo-T เขียน:
giant_tiger เขียน:

ok krab

ตอนนี้อยู่หัวหินแว้วครับพี่น้อง จะไปกันก็ได้นะทุกท่าน มาดิๆ... ผมก็เอาจักรยานติดมาด้วยคันนึง

โพสต์ โดย giant_tiger » 04 ก.ย. 2013, 18:50

อาจ๊านนน (ทำเสียงสูง) มีเจ้าของพื้นที่แล้ว รีบไปกันเร็วๆ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย Soo-T » 04 ก.ย. 2013, 23:13

giant_tiger เขียน:อาจ๊านนน (ทำเสียงสูง) มีเจ้าของพื้นที่แล้ว รีบไปกันเร็วๆ :lol: :lol: :lol:

หายเร็วๆ ดิ จะได้ไปกัน
แต่อาทิตย์นี้ผมไปขึ้นเขาใหญ่กับพวกเก่าๆ ก่อน

โพสต์ โดย giant_tiger » 06 ก.ย. 2013, 12:56

ถ่ายรูปคู่กะช้างที่เขาใหญ่มาฝากบ้างเน้อ..

โพสต์ โดย หมู Civilman » 17 ก.ย. 2013, 12:58

ทัวริ่งแลนด์เกียร์ตอนนี้มาประจำการที่หัวหินแล้วครับ
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
@Rider
๐๘๖ ๖๑๐ ๒๔ ๒๒

โพสต์ โดย @Rider » 01 ต.ค. 2013, 16:35

มาปั่นรอบโรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ที่จ.อ่างทองกันมั้ยครับ
จะได้มาช่วยกันวิดน้ำ :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์
@@@ Ride to the Moon @@@

โพสต์ โดย หมู Civilman » 01 ต.ค. 2013, 20:44

@Rider เขียน:มาปั่นรอบโรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ที่จ.อ่างทองกันมั้ยครับ
จะได้มาช่วยกันวิดน้ำ :lol: :lol: :lol:

โครงการนี้ยังไม่เสร็จอีกเหรอท่านอนันต์ ผมย้ายจากอยุธยามาตั้งนานแล้วนะ