สรุปทริปมวกเหล็ก เจ็ดสาวน้อย เขื่อนป่าสัก อุโมงค์ต้นไม้

Moderator: เสือเทคนิค

Re: สรุปทริปมวกเหล็ก เจ็ดสาวน้อย เขื่อนป่าสัก อุโมงค์ต้นไม้

โพสต์ โดย หมูตุ๋น » 07 ต.ค. 2010, 16:02

ลิ้งนะครับ
viewtopic.php?f=114&t=13766

Re: สรุปทริปมวกเหล็ก เจ็ดสาวน้อย เขื่อนป่าสัก อุโมงค์ต้นไม้

โพสต์ โดย Soo-T » 07 ต.ค. 2010, 20:26

หมูตุ๋น เขียน:ลองติดต่อที่เขื่อนดูซิครับบรรยากาศหน้าพักมากครับเคยไปพัก2-3ครั้ง...เส้นปั่นเขื่อนป่าสักน้ำตกเปนวงกลมประมาน 32 กม.ทางเขาด้วยออกทางอุโมงต้นไม้ด้วยครับออกจากน้ำตกเลี้ยวขวา..มีป้ายบอกทางลัดไปเขื่อนป่าสัก..ทางสุดยอดเลยครับสวยมากมาย.....

Thankyou

โพสต์ โดย boontawe » 07 ต.ค. 2010, 20:53

ต่อไปนี้คงมีเวลาเข้ามาคุยเฉพาะช่วงเย็น เพิ่งไล่ลูกน้องออกไป 3 คนเลยต้องทำงานเองบ้าง เฮ้อ..วัยรุ่นเซ็ง เดือน พ.ย.ผมจะไปกางเต้นท์ที่เขื่อนป่าสักจะพักบ้าน 1 หลังที่เราไปดูกันนั่นแหละครับบ้านนี่เอาไว้ให้คนมีอายุนอน ส่วนวัยรุ่นนอนเต้นท์น่าจะเป็นวันที่ 13-14 พ.ย.53 ครับท่านใดว่างเว้นภาระกิจก็เรียนเชิญครับ ส่วนรูปทริปนี้คงหมดเท่านี้ครับ ขอบคุณสำหรับคำติขมครับ อย่าลืมทริปเขาใหญ่นะครับ
ครอบครัวสุขสันต์
เอา ใจกัน
เข้า ใจกัน
ไว้ ใจกัน

โพสต์ โดย Soo-T » 08 ต.ค. 2010, 19:04

boontawe เขียน:ต่อไปนี้คงมีเวลาเข้ามาคุยเฉพาะช่วงเย็น เพิ่งไล่ลูกน้องออกไป 3 คนเลยต้องทำงานเองบ้าง เฮ้อ..วัยรุ่นเซ็ง เดือน พ.ย.ผมจะไปกางเต้นท์ที่เขื่อนป่าสักจะพักบ้าน 1 หลังที่เราไปดูกันนั่นแหละครับบ้านนี่เอาไว้ให้คนมีอายุนอน ส่วนวัยรุ่นนอนเต้นท์น่าจะเป็นวันที่ 13-14 พ.ย.53 ครับท่านใดว่างเว้นภาระกิจก็เรียนเชิญครับ ส่วนรูปทริปนี้คงหมดเท่านี้ครับ ขอบคุณสำหรับคำติขมครับ อย่าลืมทริปเขาใหญ่นะครับ

ไม่ว่างครับ ติดรายการใหญ่ วันอาทิตย์ ที่ 14 พฤศจิกายน 2553 รายการแข่งที่ลำนารายณ์
ปีที่แล้วเป็นไข้หวัดอดไป ปีนี้เตรียมตัวอยู่ ต้องไปให้ได้

โพสต์ โดย yut.pk » 08 ต.ค. 2010, 19:23

Soo-T เขียน:
boontawe เขียน:ต่อไปนี้คงมีเวลาเข้ามาคุยเฉพาะช่วงเย็น เพิ่งไล่ลูกน้องออกไป 3 คนเลยต้องทำงานเองบ้าง เฮ้อ..วัยรุ่นเซ็ง เดือน พ.ย.ผมจะไปกางเต้นท์ที่เขื่อนป่าสักจะพักบ้าน 1 หลังที่เราไปดูกันนั่นแหละครับบ้านนี่เอาไว้ให้คนมีอายุนอน ส่วนวัยรุ่นนอนเต้นท์น่าจะเป็นวันที่ 13-14 พ.ย.53 ครับท่านใดว่างเว้นภาระกิจก็เรียนเชิญครับ ส่วนรูปทริปนี้คงหมดเท่านี้ครับ ขอบคุณสำหรับคำติขมครับ อย่าลืมทริปเขาใหญ่นะครับ

ไม่ว่างครับ ติดรายการใหญ่ วันอาทิตย์ ที่ 14 พฤศจิกายน 2553 รายการแข่งที่ลำนารายณ์
ปีที่แล้วเป็นไข้หวัดอดไป ปีนี้เตรียมตัวอยู่ ต้องไปให้ได้

:roll: :roll: งานนี้ได้เจอกันอีกแล้วครับ อ.สุธีย์ ผมอาจไม่ลงแข่งแต่ไปเป็นกำลังใจให้น้องๆครับ :lol: :lol:
อด เอา เฒ่า แล้ว
รวมสรุปทริปปี 54-57 ทริปรับลมหนาว ผามออีแดง-ภูจองนายอย-บ้านตามุย โขงเจียม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=297033&start=6870

โพสต์ โดย Soo-T » 08 ต.ค. 2010, 21:59

yut.pk เขียน:
Soo-T เขียน:

:roll: :roll: งานนี้ได้เจอกันอีกแล้วครับ อ.สุธีย์ ผมอาจไม่ลงแข่งแต่ไปเป็นกำลังใจให้น้องๆครับ :lol: :lol:

แข่งกับตัวเองก็ได้ ปั่นครบ นายก อบต. รอคล้องเหรียญให้เลย