คุยกันสบายๆสไตล์พระราม5 [[[Returns]]]

Moderator: P'Ter

Re: คุยกันสบายๆสไตล์พระราม5 [[[Returns]]]

โพสต์ โดย หมู..พุทธมณฑล.. » 06 เม.ย. 2015, 12:54

สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน :D
แพ้ได้ แต่กูไม่ยอม ชีวิตกู ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้ แต่กูเกิดมาเพื่อสู้ กูจะสู้จนกว่าประเทศไทย จะจารึกชื่อกูว่า กูคือคนหนึ่งที่ประสบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ในชีวิต ไม่สำเร็จ กูไม่เลิก มึงจำคำพูดกูไว้(สมคิด ลวางกูร)

Re: คุยกันสบายๆสไตล์พระราม5 [[[Returns]]]

โพสต์ โดย rac » 09 เม.ย. 2016, 18:51

สวัสดีพีๆทุกคนยังขี่กันอยู่ไมํ๊

โพสต์ โดย af_wirat » 17 พ.ค. 2016, 18:45

หวัดดีคร๊าบบ ปั่นวันไหนบ้างครับ อยากไปปั่นเ้วยครับ

โพสต์ โดย หมู..พุทธมณฑล.. » 18 พ.ค. 2016, 09:02

เสาร์กับอาทิตย์ ๘.๓๐-๑๑.๐๐ เชิญครับมารวมทรมานร่างกายกันครับ๕๕๕
แพ้ได้ แต่กูไม่ยอม ชีวิตกู ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้ แต่กูเกิดมาเพื่อสู้ กูจะสู้จนกว่าประเทศไทย จะจารึกชื่อกูว่า กูคือคนหนึ่งที่ประสบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ในชีวิต ไม่สำเร็จ กูไม่เลิก มึงจำคำพูดกูไว้(สมคิด ลวางกูร)

โพสต์ โดย af_wirat » 19 พ.ค. 2016, 08:25

รวมตัวที่ไหนครับ อิอิ

โพสต์ โดย หมู..พุทธมณฑล.. » 20 พ.ค. 2016, 07:37

แถวๆสหกรณ์ครูนนทบุรีครับ อาคารคล้ายๆจานบินนะครับ

โพสต์ โดย Akaradech.P » 28 พ.ย. 2016, 13:50

จะคอยตามไปดูดนะครับ

โพสต์ โดย rac » 03 มิ.ย. 2017, 11:23

สวัสดีคราบยังขีกันอยู่ไมคราบ